Wasiliana na ABC

Wasiliana Nasi

Tuko hapa kukusaidia na mahitaji yako ya kusafiri na kujibu maswali yoyote unayoweza kuwa nayo kuhusu huduma zetu.

Maelezo ya Mawasiliano

Huduma kwa Wateja

+255 222 221 881

Kwa maswali ya jumla na msaada

Ofisi Kuu

Manzese, Dar es Salaam

Mahali pa makao makuu yetu

Tutumie Barua Pepe

abcupperclass@gmail.com

Kwa kuhifadhi nafasi na taarifa

Saa za Biashara

Monday - Sunday: 7:00 AM - 10:00 PM

Saa za ofisi kwa msaada wa ana kwa ana

Ofisi Zetu za Matawi

Tuanze Mazungumzo

Jaza fomu na timu yetu itarejea kwako ndani ya saa 24.

herufi 0/1000

Tafuta Mahali Tulipo

Inapakia ramani...

OTAPP Services - Movies, Flights, Bus, Events, and MarketplaceOTAPP Services - Movies, Flights, Bus, Events, and Marketplace