Basi la ABC Upper Class

Hadithi Yetu

Tukitoa ubora katika usafiri tangu kuanzishwa kwetu, ABC Upper Class imekuwa chaguo linalopendwa na wasafiri wanaotafuta faraja na kuaminika.

Dhamira Yetu

Kutoa huduma za usafiri salama, za faraja, na za kuaminika zinazoizidi matarajio ya wateja huku tukidumisha viwango vya juu vya ubora wa huduma.

Maono Yetu

Kuwa kampuni inayoongoza ya usafiri nchini Tanzania, kuweka alama ya viwango vya juu vya huduma na kuridhika kwa wateja katika sekta hii.

Dhamira na Maono ya ABC Upper Class

Maadili Yetu ya Msingi

🛡️

Usalama Kwanza

Tunapanga kipaumbele usalama wa abiria na wafanyakazi wetu kuliko yote.

👥

Mteja Kwanza

Tumejitolea kutoa huduma ya kipekee na kuunda uzoefu usiosahaulika.

⏱️

Uaminifu

Tunadumisha viwango vya juu vya kutimiza muda na uthabiti wa huduma.

Mafanikio Yetu

10+

Miaka ya Uzoefu

50+

Ukubwa wa Floti

100K+

Wateja Wenye Furaha

99%

Utendaji wa Muda

OTAPP Services - Movies, Flights, Bus, Events, and MarketplaceOTAPP Services - Movies, Flights, Bus, Events, and Marketplace